Gọi : 0981 50 10 11

Cáp quang 24FO Single Mode

Mua lẻ giá sỉ: 21.500đ

Bảo hành: Không BH

Thương hiệu:

Tình trạng: mới

support Liên Hệ Mua Hàng
- Hà Nội: 0936.255.369
- Vĩnh Phúc: 0913.888.745
- Bình Dương: 0905.458.548
- Nghệ An: 0943.414.586
- HÒ CHÍ MINH: 0981.50.10.11
- Đà Nẵng: 0936.255.369
- Đăk Lăk: 0905.458.548
- Gia lai: 096.212.4444

Cáp quang 24FO Single Mode

Cáp quang 24 sợi quang có chất lỏng, dây dường.chuẩn ITUT G.652.D.
Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.

Sản phẩm liên quan

MÃ KHÁCH HÀNG ƯU ĐÃI VIDEO HƯỚNG DẨN HƯỚNG DẪN LẮP ĐẶT CAMERA

Sản phẩm vừa xem

Nhận thanh toánChấp nhận thanh toán

Bài đăng mới nhất