Gọi : 0981 50 10 11

PHỤ KIỆN CÁP QUANG GIÁ RẺ

BÁO GIÁ PHỤ KIỆN CÁP QUANG

(Giá bán lẻ chưa bao gồm VAT, phí vận chuyển)

A. Phụ kiện thi công cáp quang

STT Mã Sản Phẩm Hình Ảnh Diễn Giải Thông Tin Sản Phẩm Giá Bán Bảo Hành
1 BQ-GSP102  Bộ trọn gói thiết bị thi công cáp quang Bộ trọn gói thiết bị thi công cáp quang

Bao gồm:

  • Dao cắt sợi quang
  • Kìm tuốt sợi
  • Bút soi quang
  • Máy đo công suất
  • Kìm tước cáp quang
  • Túi đựng phụ kiện
3.500.000 Đổi mới trong vòng 2 ngày
2 FSC-UPC-02  Đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC Đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC

Đặc điểm Nổi bật:

- Thi công nhanh gọn, không cần mài sợi, không cần nhiều dụng cụ

- Dễ dàng thi công trong thời gian không đầy 3 phút

- Hỗ trợ tái sử dụng đến 05 lần

- Độ bền cao, có thể hoạt động liên tục trong 25 năm
35.000 Không
3 Stripper CFS-2  

Kìm tuốt cáp quang

Kìm tuốt sợi quang 3 chức năng (có 2 màu: vàng, xanh) 350.000 Không
4    Bút soi sợi quang 3-5Km Bút soi sợi quang 3-5Km

Bút soi thông quang khoảng cách 5 km

Ánh sáng màu đỏ thông qua ánh sáng bút thử 5km. Test nhanh đấu thông tín hiệu.

650.000 Không
5  FC-6S  Dao cắt sợi quang Dao cắt sợi quang Dao cắt sợi quang FC-6S sợi Cleaver cắt cáp chính xác "chống mẻ , suy hao quang" 1.590.000 Không
6 RY3200A  Máy đo công suất cáp quang Máy đo công suất cáp quang

- Đo tín hiệu thu phát cáp quang

- Tín hiệu G-pon

-Tín hiệu Internet cáp quang.

- Tín hiệu truyền hình quang…
1.350.000 Không
7    Kìm tước nhựa quang Kìm tước nhựa quang

Kìm tước  sợi dây bao phủ tước cạo Splice. Nhanh tiện lợi, chuẩn xác

350.000 Không
8 ODF 4 FO  Hộp phối quang Hộp phối quang Thiết kế nhỏ gọn thẩm mỹ,loại treo trường trong nhà. Chất liệu ABS&PC. Có thể dùng adapter FC, SC, ST hoặc LC 190.000 Không
9    Dây nhảy quang SC/PC - SC/PC Dây nhảy quang SC/PC - SC/PC

Singlemode, chiều dài 3m, đầu nối SC/PC-SC/PC, Simplex.

Phù hợp để đấu nối thiết bị hoặc hàn nối vào sợi quang
35.000 Không
10    Dây nhảy đơn sợi FC-SC Dây nhảy đơn sợi FC-SC

Singlemode, chiều dài 3m. 1 Đầu vuông SC- 1 Đầu tròn FC

Dùng đấu nối các bộ Convert quang Video
35.000 Không
11    Rệp nối dây quang Rệp nối dây quang

-  Dùng nối dây quang tới dây nhảy

-  Nối dây quang bị đứt
45.000 Không
12    Adaptor quang SC/PC loại đơn Adaptor quang SC/PC loại đơn Thường được lắp bên trong hộp phối quang ODF nhằm mục đích kết nối giữa dây nối quang với dây nhảy quang 45.000 Không

B. Thiết bị chuyển đổi quang điện/ Video

Để thuận tiện cho việc đi dây và đảm bảo chất lượng hình ảnh của camera, những thiết bị chuyển đổi dưới đây giúp cho khách hàng có những giải pháp tốt hơn

  1. Bộ chuyển đổi quang điện
  2. Bộ khuếch đại tín hiệu giúp đường dẫn camera dài hơn lên đến 20 km vẫn đảm bảo chất lượng hình ảnh
  3. Bộ chuyển đổi quang video tốt hơn cho giải pháp CVI, TVI, AHD
STT Mã Sản Phẩm Hình Ảnh Thông Số Sản Phẩm Giá Bán Bảo Hành
1

HTB-3100 25KM

Bộ gồm 2 chiếc AB

 Bộ chuyển đổi quang HTB-3100

Tiêu chuẩn: IEEE802.3 100BASE-TX và 100BASE-FX       

LED chỉ số: POWER, TX100 TXLink / ACT, FX100 FXLink / ACT, FDX

tốc độ truyền dẫn: 100Mb / s        

cáp Cat.5 UTP cáp IP       
750.000 6 Tháng
2

OPTONE OPT-110S25

Dùng cho cáp 2core

 Bộ chuyển đổi quang OPT-110S25

CONVERTER QUANG 25KM

Bộ chuyển đổi quang điện Multimode 10/100M 1310nm OPTONE OPT-1100S 25km

OPT-1100S25 Serial. 1000Base-TX to 1000Base-FX converter

single-mode.SC
650.000 6 Tháng
3 HL-1V-20T/R-720/960 Bộ chuyển đổi quang 2 kênh 

Bộ chuyển đổi quang 2 kênh cho camera AHD/CVI/TVI 1.0, 1.3Megapixel

Khoảng cách: 20KM. Sử dụng 1 sợi cáp quang. Đầu tròn  FC.

1.500.000 6 Tháng
4 HL-2V-20T/R-1080

Bộ chuyển đổi quang 2 kênh cho camera AHD/CVI/TVI 1.0, 1.3, 2.0 Megapixel

Khoảng cách: 20KM. Sử dụng 1 sợi cáp quang. Đầu tròn  FC.

1.900.000 6 Tháng
 5  HL-2V1D-20T/R-1080

Bộ chuyển đổi quang 2 kênh cho camera AHD/CVI/TVI 1.0, 1.3, 2.0 Megapixel

Khoảng cách: 20KM. Sử dụng 1 sợi cáp quang. Có cổng điều khiển RS485/ PTZ

2.500.000 6 Tháng 
6 HL-4V-20T/R-720/960P Bộ chuyển đổi quang 4 kênh

Bộ chuyển đổi quang 4 kênh cho camera AHD/CVI/TVI 1.0, 1.3Megapixel

Khoảng cách: 20KM. Sử dụng 1 sợi cáp quang. Đầu tròn  FC.

3.200.000 6 Tháng
7 HL-4V-20T/R-1080

Bộ chuyển đổi quang 4 kênh cho camera AHD/CVI/TVI 1.0, 1.3, 2.0Megapixel

Khoảng cách: 20KM. Sử dụng 1 sợi cáp quang. Đầu tròn  FC.

3.900.000 6 Tháng
8 HL-4V1D-20T/R-1080

Bộ chuyển đổi quang 4 kênh cho camera AHD/CVI/TVI 1.0, 1.3, 2.0Megapixel
- Khoảng cách : 20KM
- Có cổng điều khiển RS 485/PTZ

4.320.000 6 Tháng
9 HL-8V-20T/R-720/960P Bộ chuyển đổi quang 8 kênh 720P và 960P

Bộ chuyển đổi quang 8 kênh cho camera AHD/CVI/TVI 1.0, 1.3Megapixel

Khoảng cách: 20KM. Sử dụng 1 sợi cáp quang. Đầu tròn  FC.

5.300.000 6 Tháng
10 HL-8V-20T/R-1080 Bộ chuyển đổi quang 8 kênh 1080P

Bộ chuyển đổi quang 8 kênh cho camera AHD/CVI/TVI 1.0, 1.3, 2.0Megapixel

Khoảng cách: 20KM. Sử dụng 1 sợi cáp quang. Đầu tròn  FC.

7.300.000 6 Tháng
11  HL-8V1D-20T/R-1080   Bộ chuyển đổi quang 8 kênh cho camera AHD/CVI/TVI 1.0, 1.3, 2.0 Megapixel
- Có cổng điều khiển RS 485
8.100.000 6 Tháng 
12 HL-16V-20T/R-720/906P Bộ chuyển đổi quang 16 kênh

Bộ chuyển đổi quang 16 kênh cho camera AHD/CVI/TVI 1.0, 1.3 Megapixel

Khoảng cách: 20KM. Sử dụng 1 sợi cáp quang. Đầu tròn  FC.

9.500.000 6 Tháng

* Hàng mới mua trong vòng 2 ngày lỗi đổi mới ngay (Điều kiện không bị cháy nổ, không trầy xước, còn nguyên vỏ hộp, phiếu bảo hành của hãng kèm theo) sau khi chúng tôi nhận được hàng lỗi chúng tôi sẽ cho kiểm tra ngay nếu hàng được đổi chúng tôi sẽ cho đổi ngay. Hàng đã mua miễn đổi trả lại

Xem tin khác

Bình luận

Nội dung (Vui lòng viết tiếng Việt có dấu)


(Xem mã khác)

Hiện tại chưa có ý kiến đánh giá nào về bài viết này. Hãy là người đầu tiên chia sẻ cảm nhận của bạn.

Nhận thanh toánChấp nhận thanh toán

Bài đăng mới nhất